ผู้เขียน หัวข้อ: ตารางในการบันทึกข้อมูลการฉีดวัคซีนที่เพิ่มเข้ามาใหม่  (อ่าน 435 ครั้ง)

ออฟไลน์ songkran

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
มีวัคซีนเพิ่มเข้ามาใหม่หลายตัว เช่น dtผู้ใหญ่  โรต้า ไม่ทราบว่าเก็บข้อมูลการให้บริการไว้ที่ตารางไหนครับ ไม่เห็นมีใน person_vaccine และ person_vaccine_list เลยครับ

ออฟไลน์ jdadmin1

• Hero Member
  • "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
 ;D ;D ;D
 ตารางวัคซีนที่เกี่ยวข้องน่าจะไม่ถูกแล้วล่ะครับ ผมตรวจสอบดูมันแสดงข้อมูลให้บริการในตาราง person_vaccine_list อยู่นะครับ
 ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.63.3.10
Slave1   : HOSxP 3.63.3.10
Upgrade 10/3/2563
Facebook : Suntad Mamak

• Newbie
  • *
ไม่ถูกยังยังครับ และแก้ไขยังงัยครับ
อาการคือ วัคซีนปกติเข้าตารางนี้หมดครับ ยกเว้น dtผู้ใหญ่  rotarix  วัคซีนที่เพิ่มเข้ามาใหม่

ออฟไลน์ jdadmin1

• Hero Member
  • "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
 ;D ;D ;D
ลองแบบนี้ดูครับ
select * from ovst_vaccine where person_vaccine_id in ('XXX','YYY') มีข้อมูลไหมครับ (ตรง XXX,YYY เอาเลข person_vaccine_id ของ dtผู้ใหญ่ กับ rotarix มาใส่ครับ)
 ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.63.3.10
Slave1   : HOSxP 3.63.3.10
Upgrade 10/3/2563
Facebook : Suntad Mamak

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ
 :) :D