ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงคุณTANKIT<กิจ>ครับ ส่งฟอร์มใบสั่งยามา-ปริ้นออกเฉพาะHNครับ  (อ่าน 2246 ครั้ง)

ออฟไลน์ addsa

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ถึงคุณTANKIT<กิจ>ครับ ส่งฟอร์มใบสั่งยามา-ปริ้นออกเฉพาะHNครับ
ขอโทษด้วยที่ส่งช้าไปหน่อยพอดีติดธุระครับ
ช่วยดูให้ผมด้วยว่าติดปัญหาตรงไหน.....ที่ทำให้ปริ้นไม่ได้
ที่จุด opd  นะครับ   คือตั้งแต่   ver 3.51.7.2  จะปริ้นออกเฉพาะHN  ตอนนี้ก็เลยใช้ ver 3.51.7.1 อยู่ครับ
.....สิทธิศักดิ์         รพ.ศรีสมเด็จ  101

ออฟไลน์ thannawe

• Hero Member
  • Respect: +8
งานเข้าเลย  ;D ;D ;D
จะลองดูให้ครับ
แล้วจะะแจ้งให้ทราบคับ
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE

ทำตามนี้ครับ
แนะนำตัวเอง ->>  http://hosxp.net/index.php?option=com_smf&Itemid=28&topic=4413.0

ฟอร์มที่ให้มา เวลาสั่งพิมพ์คือเวลาที่คนไข้มาที่ห้องบัตร ถูกต้องไหมครับ
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE

ขอดูใบสั่งยา ที่ พิมพ์แล้วใช้ได้  กับ ใบสั่งยาที่เกิดปัญหาหน่อยครับ
โพสมาเลยครับ สองรูปคับ
็HOSxP XE