ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน อ.MN อ.อ๊อด อ.บอย ด้วยครับ มีปัญหาหน้า export 18 files ครับ  (อ่าน 4806 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอก อุดมเดชาพงษ์

• Full Member
  • Respect: 0
รบกวน อ.MN อ.อ๊อด อ.บอย ด้วยครับ มีปัญหาหน้า export 18 files ครับ
ทั้งใน hosxp & hosxp pcu
hosxp ver. 3.5.11.12
hosxp pcu ver. 3.51.5.26
ไม่สามารถ click เอาเครื่องหมายถูกออก ตรง ส่งออก person ทุกคน ได้ครับ
ตอนนี้ ส่งออก 18 แฟ้ม ข้อมูลใน person มาหมดเลยครับ
และขอทราบความหมาย ของ AID ด้วยครับ แต่ละ รพ. เหมือนกันหรือปล่าวครับ
แนบรูปมาแล้วครับ รบกวนด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
person มาหมด มันก็ถูกต้องแล้วไม่ใช่หรือครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ เอก อุดมเดชาพงษ์

• Full Member
ขอบคุณอาจารย์ครับ ได้ความกระจ่างแล้วครับ

ออฟไลน์ howtodo

• สื่อน้ำท่วม
กระจ่างด้วย  แต่อยากได้ ทุกแฟ้มเลย หาได้ที่ไหนบ้างครับ
ขึ้นระบบ 2549  เข้ามารับช่วงต่อ ต.ค.50 - ส.ค.53 ไม่ครบ 3 ปี ขอบคุณสำหรับความรู้ ความเมตตา ความกรุณา ที่มีให้กับตัวข้าผู้ด้อยปัญญาด้วยดีตลอดมา

ออฟไลน์ มนตรี บอยรักยุ้ยคนเดียว

• Respect: +12
    • โรงพยาบาลชุมชน ด่านมะขามเตี้ย

กระจ่างด้วย  แต่อยากได้ ทุกแฟ้มเลย หาได้ที่ไหนบ้างครับ
ลองอ่านดู
เริ่ม11พย.2548OPD-Paperlessพร้อมHOSxPลดโลกร้อน
FF-Paperless(รพ.สค.)เริ่ม1ตค2555=100%
IPD-Lesspaper1ตค2560ระบบDmsByNeoNetwork
IPD-Paperless1พ.ค2562ระบบHOSxPXE4
ServerMTOL8.5+MDB-10.4.20,SlaveOL8.5+MDB-10.7.3
LOG=PostgreSQL11,INV=PostgreSQL11

ออฟไลน์ howtodo

• สื่อน้ำท่วม

ลองอ่านดู
ขอบคุณครับ

แล้ว  CARD  Definition ข้อมูลหลักประกันสุขภาพของบุคคล
วันเดือนปีที่ปรับปรุงข้อมูล (YYYYMMDD)

ที่ส่งออกมา เป็นคนหนึ่ง  มีหลายสิทธิ์ ใช่หรือเปล่าครับ
ขึ้นระบบ 2549  เข้ามารับช่วงต่อ ต.ค.50 - ส.ค.53 ไม่ครบ 3 ปี ขอบคุณสำหรับความรู้ ความเมตตา ความกรุณา ที่มีให้กับตัวข้าผู้ด้อยปัญญาด้วยดีตลอดมา

ออฟไลน์ มนตรี บอยรักยุ้ยคนเดียว

• Respect: +12
    • โรงพยาบาลชุมชน ด่านมะขามเตี้ย

ลองอ่านดู
ขอบคุณครับ

แล้ว  CARD  Definition ข้อมูลหลักประกันสุขภาพของบุคคล
วันเดือนปีที่ปรับปรุงข้อมูล (YYYYMMDD)

ที่ส่งออกมา เป็นคนหนึ่ง  มีหลายสิทธิ์ ใช่หรือเปล่าครับ
ถูกต้องแล้วครับ
เริ่ม11พย.2548OPD-Paperlessพร้อมHOSxPลดโลกร้อน
FF-Paperless(รพ.สค.)เริ่ม1ตค2555=100%
IPD-Lesspaper1ตค2560ระบบDmsByNeoNetwork
IPD-Paperless1พ.ค2562ระบบHOSxPXE4
ServerMTOL8.5+MDB-10.4.20,SlaveOL8.5+MDB-10.7.3
LOG=PostgreSQL11,INV=PostgreSQL11