ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการลง Diag  (อ่าน 2860 ครั้ง)

ออฟไลน์ perjer4675

• Full Member
  • ไม่มีใครรู้ใจเราเท่ากับเรารู้ใจตัวเอง
  • Respect: +2
    • ไทย - เพ้อเจ้อ
สอบถามเรื่องการลง Diag
« เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 11:50:41 AM »
0
 ;D ;D ขอความช่วยเหลือด้วยครับ พอดีที่โรงพยาบาลลง Diag ผู้ป่วยในเป็นแบบในภาพ นะครับ แล้วมันขึ้นว่า R.W. น้อยกว่า 0.2 ครับ แล้วที่ถูกต้อง ต้องลงแบบไหนครับ
ชื่อ นาย เกรียงไกร  ทาฤทธิ์
โรงพยาบาลสมุทรปราการ
ยังไม่ได้ทำอย่าบอกว่า ทำไม่ได้
mail perjer4675[at]hotmail.com
เว็บส่วนตัว www.perjer.net

ออฟไลน์ perjer4675

• Full Member
  • ไม่มีใครรู้ใจเราเท่ากับเรารู้ใจตัวเอง
  • Respect: +2
    • ไทย - เพ้อเจ้อ
Re: สอบถามเรื่องการลง Diag
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 13:18:20 PM »
0
 ;D ;D ได้คำตอบแล้วครับ ขอบคุณทุกคนหลายๆๆ ครับเด็กไม่ได้ลงน้ำหนักครับ
ชื่อ นาย เกรียงไกร  ทาฤทธิ์
โรงพยาบาลสมุทรปราการ
ยังไม่ได้ทำอย่าบอกว่า ทำไม่ได้
mail perjer4675[at]hotmail.com
เว็บส่วนตัว www.perjer.net

ออฟไลน์ BMS MA Team

• Sr. Member
  • *TaK Ka TaN*
  • Respect: +1
Re: สอบถามเรื่องการลง Diag
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2008, 13:23:34 PM »
0
;D ;D ได้คำตอบแล้วครับ ขอบคุณทุกคนหลายๆๆ ครับเด็กไม่ได้ลงน้ำหนักครับ

;D
- BMS Maintenance -