ผู้เขียน หัวข้อ: ระยะเวลารอคอย  (อ่าน 4583 ครั้ง)

ออฟไลน์ titapa

• Full Member
  • Respect: 0
ระยะเวลารอคอย
« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 15:41:06 PM »
0
ในตาราง opd_regist_sendlistอยากทราบเวลาในแต่ละช่วงของผู้ป่วย 1 visit 

จากห้องบัตร > จุดคัดกรอง > ห้องตรวจ > ห้องยา > ห้องเก็บเงิน >กลับบ้าน

send_to_depcode (2.จุดคัดกรอง) ถึง send_from_depcode (1.ห้องบัตร)
และ send_to_depcode (3.ห้องตรวจ) ถึง send_from_depcode (2.จุดคัดกรอง)
และ send_to_depcode (4.ห้องยา) ถึง send_from_depcode (3.ห้องตรวจ)
ท่านใดที่มีแล้วขอความอนุเคราะห์ด้วยนะคะ :D ;)
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
รพ.พระนารายณ์มหาราช

ออฟไลน์ Auing

• Sr. Member
  • " *-* "
Re: ระยะเวลารอคอย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 15:04:56 PM »
0
ในตาราง opd_regist_sendlistอยากทราบเวลาในแต่ละช่วงของผู้ป่วย 1 visit 

จากห้องบัตร > จุดคัดกรอง > ห้องตรวจ > ห้องยา > ห้องเก็บเงิน >กลับบ้าน

send_to_depcode (2.จุดคัดกรอง) ถึง send_from_depcode (1.ห้องบัตร)
และ send_to_depcode (3.ห้องตรวจ) ถึง send_from_depcode (2.จุดคัดกรอง)
และ send_to_depcode (4.ห้องยา) ถึง send_from_depcode (3.ห้องตรวจ)
ท่านใดที่มีแล้วขอความอนุเคราะห์ด้วยนะคะ :D ;)

อยากได้เหมือนกับขอสนับสนุนด้วย   ขอบคุณครับ
Santisuk Hosp
Mr.NOPHADON,>เจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์ชำนาญการกินเป็นพิเศษ
MSN      : auinga@hotmail.com    
Server   :   HP, Cen OS 6.4 64 bit, Ram 2 G 
Hosxp structure version    : 3.56.8.21, MariaDB 5.5.32
HOSxP Start : 13092549

ออฟไลน์ Tang

• Full Member
    • www.naphohos.com
Re: ระยะเวลารอคอย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 16:02:34 PM »
0
ลองเอาไปปรับดูนะครับ  ผมเอามาปรับใช้พอใช้ได้   และขอให้ท่านเทพช่วยแก้ด้วยนะครับ

ขอขอบคุณ
ต้นฉบับรับมาจากพี่ชิน รพ.ปราสาท สุรินทร์ครับ
โรงพยาบาลนาโพธิ์ (เริ่มใช้ HOSxP 10 กุมภาพันธ์ 2552) www.naphohos.com