ผู้เขียน หัวข้อ: อจ.ครับ ไม่เข้าใจระบบสั่งยา ผป.ใน  (อ่าน 2497 ครั้ง)

ออฟไลน์ anupan_sripa

• Hero Member
  • Respect: +2
    • โรงพยาบาลลานสัก อุทัยธานี
อจ.ครับ ไม่เข้าใจระบบสั่งยา ผป.ใน
« เมื่อ: ตุลาคม 19, 2006, 03:00:33 AM »
0
ไม่เข้าใจระบบสั่งยา ผป.ในครับ สั่งยา แล้ว แต่ทำไมที่ห้องยา ส่วน IPD ทำไมไม่ขึ้น ชื่อ ผป.ที่สั่งมาจากตึกหละครับ และช่วยแนะนำการสั่งยาหน่อย นะครับ
ขอบคุณครับ
เป็นที่ 1 ในหมู่บ้าน ดึกว่าเป็นที่ 2 ในตองอู
Lansak hospital uthaithani
hosxp. ver. 3.54.5.24