ผู้เขียน หัวข้อ: เรียน อ.ชัยพร ขอคำแนะนำเรื่องวิธีตั้งค่าMY.ini กับ My.cnfให้ถูกต้องค่ะ  (อ่าน 2812 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimmy

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ยังแก้ปัญหาเรื่อง  restore  ข้อมูลเป็นช่วงวันที่ (zip file เป็นช่วงวันที่ จากmenu สำรองข้อมูล) เข้าไปใน server ไม่ได้ค่ะ (ลองทำดูแล้วขึ้น database errror) เลยจะนำข้อมูลจาก server linux มาไว้ใน PC ที่เป็นwindows แล้วลองทำดู  แต่ปรากฏว่า file MY.ini  set ไม่ถูกต้อง ขอคำแนะนำ อ.ชัยพร วิธีset ค่าที่ถูกต้องด้วยค่ะ :-*
thoen hospital , lampang