ผู้เขียน หัวข้อ: จะจัดอบรม HOSxP อีกครั้งเมื่อไรครับ  (อ่าน 3585 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~๐{}-FILM-{}๐~

• Sr. Member
  • นายคณวัฒน์ บริสุทธิ์
  • Respect: 0
จะจัดอบรม HOSxP อีกครั้งเมื่อไรครับ
« เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 11:26:41 AM »
0
จะจัดอบรม HOSxP อีกครั้งเมื่อไรครับ
อยากรู้ว่าทางทีมงานจะจัดอบรมHOSXP อีกครั้ง
เมื่อไรน่ะครับ แล้วต้องเสียค่าใช้จ่าย เท่าไร
ก่อนที่จะไปอบรมควรรู้อะไรก่อนบ้างครับ
อย่างเช่นโปรแกรมต่างๆ  OS , และอื่นๆ
ขอบคุณครับ
ถ้ามีจัดอบรมอีกผมก็จะไปเป็นคนแรกเลยครับ
นายคณวัฒน์  บริสุทธิ์  เจ้าหน้าที่ระบบงานคอมพิวเตอร์
จาก โรงพยาบาลคลองหลวง จ.ปทุมธานี
server  p4 3.0G  ram 2Gb OS centos 4.5  Mysql 5.0.37
client  ....  OS winxp2 ram 512mb HosXP 3.53.3.30

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: จะจัดอบรม HOSxP อีกครั้งเมื่อไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 11:35:10 AM »
0
อ่านจากบอร์ดได้เลย มีคำตอบอยู่ในนี้เพียบ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ bms_care_center

• Administrator
  • Newbie
Re: จะจัดอบรม HOSxP อีกครั้งเมื่อไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 13:01:19 PM »
0
ขอบคุณ คุณ Kanawat2528 และท่านอื่นๆที่เคยแจ้งความต้องการเข้ามาที่ BMS นะครับที่ให้ความสนใจหลักสูตรของเรา  และต้องขออภัยด้วยนะครับที่ให้ทุกท่านรอนาน เนื่องจากช่วงที่ผ่านมาทาง BMS มีภารกิจหลายอย่างที่ต้องเร่งดำเนินการ ทั้งการติดตั้งขึ้นระบบ แก้ไขปัญหา และโดยเฉพาะการฝึกอบรมพนักงานภายในของเราซึ่งในปีนี้ได้รับเข้ามาเพิ่มมากกว่าเท่าตัวจากปีที่แล้ว  อย่างไรก็ตามขณะนี้ทางบริษัทกำลังจัดเตรียมโครงการอยู่นะครับ และจะรายงานความคืบหน้าให้ทราบอีกครั้งเร็วๆ นี้อย่างแน่นอน อดใจรออีกนิดนะครับ   :) :) :)

ออฟไลน์ ~๐{}-FILM-{}๐~

• Sr. Member
  • นายคณวัฒน์ บริสุทธิ์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 13:06:13 PM »
0
งั้นตอนนี้คงต้องขอรบกวนพี่ ทุกๆท่านก่อนนะครับแล้ว
จัดอบรมเมื่อไรบอกด้วยนะครับ
ถามปัญหาบ่อยๆกลัว....เกรงใจพวกพี่ๆครับ
นายคณวัฒน์  บริสุทธิ์  เจ้าหน้าที่ระบบงานคอมพิวเตอร์
จาก โรงพยาบาลคลองหลวง จ.ปทุมธานี
server  p4 3.0G  ram 2Gb OS centos 4.5  Mysql 5.0.37
client  ....  OS winxp2 ram 512mb HosXP 3.53.3.30

ออฟไลน์ skypec

• Hero Member
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลรือเสาะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 13:43:55 PM »
0
เหมือนเลยครับ โปรแกรมนี้เอามาจาก รพ.มายอ ผมมารับช่วงต่อ พี่คนที่ดูแลระบบ ได้ย้ายไปทำงานที่รพ.ในปัตตานี ถ้ามีอบรมช่วยส่งข้อความมาเตือนด้วยนะครับ
โรงพยาบาลรือเสาะ ( www.rusohospital.com )
Version HOSxP 3.53.7.28
Machine Server
Master : IBM
Slave   : HP