ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแบบรายงาน บัตรประจำตัวผู้มารับบริการครับ  (อ่าน 3829 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~๐{}-FILM-{}๐~

• Sr. Member
  • นายคณวัฒน์ บริสุทธิ์
  • Respect: 0
ขอแบบรายงาน บัตรประจำตัวผู้มารับบริการครับ ตามหัวข้อเลยนคะรับ
อยากดูว่ามันต้องมัอะไรบ้างในบัตร
ผมเพิ่งมาทำงานใหม่เลยไม่ค่อยรู้ครับ
ขอคำแนะนำด้วย
นายคณวัฒน์  บริสุทธิ์  เจ้าหน้าที่ระบบงานคอมพิวเตอร์
จาก โรงพยาบาลคลองหลวง จ.ปทุมธานี
server  p4 3.0G  ram 2Gb OS centos 4.5  Mysql 5.0.37
client  ....  OS winxp2 ram 512mb HosXP 3.53.3.30