ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากอาคจารย์ชัยพรด้วยครับ เรื่องวันลากลับบ้านครับ  (อ่าน 2957 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dr.Full

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
วันลากลับบ้านของผู้ป่วนในครับ ยังใช่ไม่ได้ครับอ.ชัยพรฝากอ.ชัยพรด้วยครับ
และพอดีที่ รพ.สมุทรปราการผู้ป่วยในมีปัญหาเรื่องสิทธิครับผู้ป่วยในเมื่อมี 2 สิทธิอยากให้โชว์ที่ Word ผู้ป่วยในหรืออย่างเวอร์ชั่นเอกชนครับที่ สิทธิ พรบ มีวันหมดอายุครับหมดแล้วก็ไปใช่อีกสิทธิครับ เวอร์ชั่นรัฐบาลทำได้ไมครับฝาก อชัยพรด้วยครับ ด่วนมากครับ

Admin รพ.สมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ
CENTOS 4.8
MySQL 5.1.42 -percona
HOSxP_Upgrade_3.55.1.19
 ชีวิตไม่หยุดที่จะฝัน คนที่หยุดฝันคือคนที่ตายไปแล้ว

ออฟไลน์ BMS MA Team

• Sr. Member
  • *TaK Ka TaN*
  • Respect: +1
 ;D
- BMS Maintenance -

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
แก้ไขข้อมูลวันลากลับบ้านให้แล้วครับใน 3.51.9.23  แต่สิทธิกับวันลากลับบ้านมันเป็นคนละส่วนกันนะครับ  ซึ่งตอนนี้กรณีผู้ป่วยมีหลายสิทธิจะแสดงเตือนที่ห้องชำระเงินครับ หากต้องการให้เตือนที่ผู้ป่วยในให้แจ้งขั้นตอนและหน้าจอที่ต้องการให้เตือนเข้ามาด้วยครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD