ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบ Mail ของ HOSxP.Net สามารถใช้งานได้ตามปกติแล้วครับ  (อ่าน 5603 ครั้ง)

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
ผมได้ติดตั้งระบบ mail ใหม่เพื่อแก้ปัญหาส่งไป yahoo / hotmail /gmail ไม่ได้แล้วครับ

(postfix / dovecot / amavis / clamav /  saslauth / spamassassin )

ระบบ webmail สามารถใช้งานได้ตามปกติแล้วครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ BMS MA Team

• Sr. Member
  • *TaK Ka TaN*
  • Respect: +1
Re: ระบบ Mail ของ HOSxP.Net สามารถใช้งานได้ตามปกติแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2008, 11:12:51 AM »
0
ผมได้ติดตั้งระบบ mail ใหม่เพื่อแก้ปัญหาส่งไป yahoo / hotmail /gmail ไม่ได้แล้วครับ

(postfix / dovecot / amavis / clamav /  saslauth / spamassassin )

ระบบ webmail สามารถใช้งานได้ตามปกติแล้วครับ

ขอบคุณคะอาจารย์   :o  :o

หมายเหตุ : Login กับ Password ที่อาจารย์เคยให้ไว้เข้าไม่ได้มานานแล้วคะ จึงอยากถามว่า " ถ้าสมัครใหม่เข้าหน้าไหนคะ?"   ;D (หามะเจอเลยคะ ) เพราะเข้าตามนี้ http://hosxp.net/webmail  มีแต่หน้าจอให้ใส่ Login คะ

ขอบคุณคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2008, 11:22:32 AM โดย phichit_admin »
- BMS Maintenance -

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: ระบบ Mail ของ HOSxP.Net สามารถใช้งานได้ตามปกติแล้วครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2008, 12:44:35 PM »
0
ตอนนี้ webmail ขอสงวนไว้เฉพาะ bms staff ครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ BMS MA Team

• Sr. Member
  • *TaK Ka TaN*
  • Respect: +1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2008, 12:57:13 PM »
0
ตอนนี้ webmail ขอสงวนไว้เฉพาะ bms staff ครับ

แป่ว!! หมอไม่รับเย็บเลยเรา  :D

ขออภัยคะ ที่เข้าใจผิดคะ เห็นอาจารย์ตั้งกระทู้นึกว่าสามารถให้ Admin ใน Web นี้ใช้ได้ทุกคน
 :'(    :'(      :'(     :'(               :'(    :'(      :'(     :'(

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2008, 16:47:25 PM โดย phichit_admin »
- BMS Maintenance -

doramon

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2008, 20:56:26 PM »
0

ครบเลย 

;D