ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากคำสั่งให้คุณยุทธนา สสจ.ร้อยเอ็ดครับ  (อ่าน 4928 ครั้ง)

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
0
ใช้คำสั่งนี้ก่อน หรือ รอ Upgrade structure ใน HOSxP PCU รุ่นถัดไปนะครับ

insert ignore into ovst_seq (vn,seq_id) select vn,get_serialnumber('ovst_seq_id') from ovst where vn not in (select vn from ovst_seq)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 02, 2008, 11:21:08 AM โดย manoi »
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ yut

• Sr. Member
  • Respect: 0
Re: ฝากคำสั่งให้คุณยุทธนา สสจ.ร้อยเอ็ดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 11:18:07 AM »
0
อ.manoi ครับข้อมูล SEQ insert ได้ครบเฉพาะตาราง ANC ครับ ส่วนตาราง EPI,Diag,Drug,Nutri,Fp,Service มีข้อมูลบางส่วนครับ มีไม่ครบครับ
สสอ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด 45180

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: ฝากคำสั่งให้คุณยุทธนา สสจ.ร้อยเอ็ดครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 11:21:30 AM »
0
เปลี่ยนคำสั่งใหม่ครับ จาก vn_stat เป็น ovst เอาคำสั่งด้านบนไป run ใหม่
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD

ออฟไลน์ yut

• Sr. Member
  • Respect: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 12:14:43 PM »
0
อ. Manoi ครับ ตอนนี้เกือบสำเร็จแล้วครับ เหลืออีก 2 ตารางครับ คือ EPI , Nutri ครับยังมี SEQ ไม่ครับ มีน้อยมากเลย ส่วนตารางที่เหลือใช้ได้ครับสมบูรณ์มากเลยคำสั่งที่ได้มา ขอบคุณครับ
สสอ.จตุรพักตรพิมาน จ.ร้อยเอ็ด 45180