ผู้เขียน หัวข้อ: เมนู->สรุปรายงานค่ารักษาพยาบาล (ไม่ตรงครับ)  (อ่าน 3345 ครั้ง)

doramon

• บุคคลทั่วไป
เมนู->สรุปรายงานค่ารักษาพยาบาล (ไม่ตรงครับ)  :'(  :'(   :'(

เข้าใจว่าเป็นระบบงานที่ทำมานานแล้ว

ฝากให้ อ.ชัยพร ช่วยแก้ให้เรียกจาก   SYSTEM-REPORT ออกแบบได้เองครับ

หมายเหตุ   การเงินชอบเข้ามาดูตรงเมนู  นี้ครับ  แล้วชอบบอกว่าไม่ตรง  ทำที่ระบบ รายงาน end-user ก็ไม่ยอมใช้

จะได้เอามาทับรายงานเมนูนี้เลยครับ