ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำครับ ::: Backup เสร็จแล้ว ไม่มีข้อมูล  (อ่าน 3026 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dr.D-com

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
Backup ด้วย Hotbackup ระหว่างฺ Backup ปกติ  ไม่แสดง Error ใด  หลัง Backup เสร็จแล้วไม่พบข้อมูลที่ Backup  >:( :'( :'( ???

ใช้โปแกรม SnagIt จับภาพหน้าจอมาให้ดูครับ...  ขอคแนะนำด้วยครับ  จะตรวจสอบ Error ได้อย่างไรครับ
งานระบาดวิทยา

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอคำแนะนำครับ ::: Backup เสร็จแล้ว ไม่มีข้อมูล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 15:05:58 PM »
0
version   hosxp    ??

• **
Re: ขอคำแนะนำครับ ::: Backup เสร็จแล้ว ไม่มีข้อมูล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 15:07:50 PM »
0
HOSxP   3.50.6.5  ครับ

doramon

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 15:08:54 PM »
0
ิbug  version  นี้ในการสำรองข้อมูลขนาดใหญ่

ทดสอบกับ version  ใหม่ ครับ สำรองได้

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 08:19:55 AM »
0
Upvertion  ใช้  Newbackup  ได้แล้ว  ขอบคุณครับ