ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบรายชื่อผู้ป่วยที่มียาครบเบิกในระบบผู้ป่วยในค่ะ  (อ่าน 2392 ครั้ง)

ออฟไลน์ ipdchemo7

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
อยากทราบรายชื่อผู้ป่วยที่มียาครบเบิกโดยการเขียนคำสั่งเพื่อทำเป็น custom report ค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ  :)
adminจำเป็น มือใหม่ รพ.สมุทรปราการค่ะ

doramon

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบรายชื่อผู้ป่วยที่มียาครบเบิกโดยการเขียนคำสั่งเพื่อทำเป็น custom report ค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ  :)

ยาครบเบิก

ของผู้ป่วย กลุ่มไหน ครับ OPD หรือ  IPD

ออฟไลน์ ipdchemo7

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ระบบผู้ป่วยในค่ะ
adminจำเป็น มือใหม่ รพ.สมุทรปราการค่ะ