ผู้เขียน หัวข้อ: จะอัพเกรดสตัคเจอร์ แล้วโปรแกรมแจ้งเตือนว่าจะอัพ HN เป็น 9หลักไหม็  (อ่าน 3214 ครั้ง)

eki

• บุคคลทั่วไป
ต่อจากระทู้ที่ถามเรื่อง serial ครับ

จะอัพเกรดสตัคเจอร์ตามคำแนะนำของ อ.
 แล้วโปรแกรมแจ้งเตือนว่าจะอัพ HN เป็น 9หลักไหม
ไม่ทราบว่าต้องแก้ไขยังไงครับ  ไม่ต้องการใช้ 9 หลักครับ (เยอะเกินไป)

โดยที่ system setting จำนวนหลัก HN คือ 7 หลัก
และไม่ได้กดที่ check hn9 ที่หน้าจออัพเกรดโครงสร้าง
ขอคำแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ

doramon

ตอบ no  ไม่ update เป็น hn 9 แล้วทำงานได้หรือเปล่า

doramon

ตอบ no  ไม่ update เป็น hn 9 แล้วทำงานได้หรือเปล่า