ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมเข้าไม่ได้ ช่วยวิเคราะห์หน่อยครับ  (อ่าน 2881 ครั้ง)

ออฟไลน์ maaeda

• Full Member
  • Respect: 0
อยู่ ๆ เช้านี้ก็เป็นแบบนี้  ไม่รู้เพราะไร รบกวนช่วยวิเคราะห์หน่อยครับ ??? ???
ROI-ET HOSPITAL :ADMIN  7 กันยายน 2550

สิ่งที่น่าเศร้าในชีวิต   คือการพบคนที่มีความหมายอย่างมาก....สำหรับเรา  
แต่มาค้นพบภายหลังว่า   เราไม่ได้ถูกกำหนดมาเพื่อสิ่งนั้น....และจะต้องปล่อยให้ผ่านพ้นไป

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: โปรแกรมเข้าไม่ได้ ช่วยวิเคราะห์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 10:15:59 AM »
0
เครื่องที่ใช้งานจริง หรือ เปล่าครับ

ออฟไลน์ maaeda

• Full Member
  • Respect: 0
Re: โปรแกรมเข้าไม่ได้ ช่วยวิเคราะห์หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 10:26:57 AM »
0
ใช่ครับ  ก็ใช้งานดี ๆ อยู่ แล้วก็เป็นเฉยๆ งงเลย
พอเข้าไปได้ ก็ขึ้นแบบรูปข้างล่าง
ROI-ET HOSPITAL :ADMIN  7 กันยายน 2550

สิ่งที่น่าเศร้าในชีวิต   คือการพบคนที่มีความหมายอย่างมาก....สำหรับเรา  
แต่มาค้นพบภายหลังว่า   เราไม่ได้ถูกกำหนดมาเพื่อสิ่งนั้น....และจะต้องปล่อยให้ผ่านพ้นไป

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 16:06:17 PM »
0
mysql มีปัญหาครับ ช่วยส่ง Log file ของ mysql เข้ามาด้วยครับ

/var/lib/mysql/hostname.err
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD