ผู้เขียน หัวข้อ: database .dbf  (อ่าน 2553 ครั้ง)

ออฟไลน์ surachai_ann

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
database .dbf
« เมื่อ: ธันวาคม 07, 2007, 11:40:08 AM »
0
มีฐานข้อมูลเก่าอยู่ประมาณพันกว่าเรคอร์ด และต้องการที่จะนำเข้า HosxP แต่เป็น ไฟล์ .dbf
เราจะต้องทำอย่างไรบ้างครับ HN จะแทรกก่อนข้อมูลใน HosxP ได้มั๊ยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ surachai_ann

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
Re: database .dbf
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2007, 11:42:08 AM »
0
การนำฐานข้อมูล จาก Hcis ไป HosxP จะเป็นไปได้มั๊ยครับ เพราะจะมี HN ที่ซ้ำอยู่
ขอบคุณครับ