ผู้เขียน หัวข้อ: ลองหาดูแล้วครับ แต่ไม่เจอช่วยหน่อย  (อ่าน 2955 ครั้ง)

ออฟไลน์ sompit

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ลองหาดูแล้วครับ แต่ไม่เจอช่วยหน่อย
« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 17:51:20 PM »
0
ลองใช้คำสั่ง Ctrl F8 ค้นหาดูแล้ว   เจอแต่ ตาราง ptnote

แต่ผมต้องการหา ตาราง ที่เก็บข้อมูล บันทึกการจ่ายยาผู้ป่วย   ผมเข้าเมนู "ระบบห้องยา"-->"ลงบันทึกจ่ายยาผู้ป่วย"  แล้วผม note ข้อมูลเกี่ยวกับการจ่ายยา กินยา ของผู้ป่วยแต่ละรายไว้   ผมต้องการได้ข้อมูล note เกี่ยวกับการจ่ายยานั้นพิมพ์ออกมาเป็นเอกสาร  เพื่อสรุปผล

ขอความกรุณา ใครรู้ช่วยบอกชื่อตารางผมหน่อย

ออฟไลน์ SrWooD

• Hero Member
  • Respect: +1
Re: ลองหาดูแล้วครับ แต่ไม่เจอช่วยหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2007, 09:20:42 AM »
0
rx_operator
โรงพยาบาลโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง

ออฟไลน์ sompit

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: ลองหาดูแล้วครับ แต่ไม่เจอช่วยหน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 17:37:19 PM »
0
ขอบพระคุณอย่างสูงครับ  เป็นประโยชน์อย่างยิ่ง