ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องระบบคัดกรองกลุ่มเสี่ยงโรคเรื้อรัง(DM/HT/Stroke/Obesity)ประชาชนรับผิดชอบ  (อ่าน 2469 ครั้ง)

ออฟไลน์ ICHINEEKO

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
เวลาบันทึกข้อมูล มันจะไม่เข้านะค่ะ มันจะขึ้นว่า
 SQL Error: Duplicate entry '2630' for key 'PRIMARY'
select * from person_ht_risk_bp_screen  where  person_dmht_risk_screen_head_id = 3076

อยากทราบว่าต้องทำยังไงดีอ่ะค่ะ
โรงพยาบาลบันนังสตา
HOSXP 3.56.9.30

ออฟไลน์ jdadmin1

• Hero Member
  • "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
 ;D ;D ;D
เปลี่ยนปีงบประมาณเป็น 2557 และ Refresh กลุ่มเป้าหมายหรือยังครับ ถ้าทำแล้วลอง Check & Repair Serial ดูก่อนครับ
 ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.67.6.5
Slave1   : HOSxP 3.67.6.5
Upgrade 8/06/2567
Facebook : Suntad Mamak

ออฟไลน์ ICHINEEKO

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
เปลียนปีงบและ  Refresh กลุ่มเป้าหมาย  แล้วค่ะ แต่ยังไม่ลอง  Check & Repair Serial เด๋วจะไปลองก่อนน่ะค่ะ
โรงพยาบาลบันนังสตา
HOSXP 3.56.9.30