ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือ "งานเวชระเบียน"  (อ่าน 2168 ครั้ง)

ออฟไลน์ mahub

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ขอความช่วยเหลือ "งานเวชระเบียน"
« เมื่อ: กันยายน 14, 2007, 09:46:58 AM »
0
จากโรงพยาบาลยโสธร จ.ยโสธร
ขอความช่วยเหลือจากอาจารย์หรือเพื่อน Admin ด้วยครับ
Error เกิดหลังจากที่ผมทำการนำเข้า ICD101 ใหม่ โดยลบข้อมูลเก่าออกก่อน
Error คือในหน้าต่างลงผลการวินิจฉัยที่ ICD101 4หลักขึ้นไปจะไม่แสดงผลที่หน้าต่างนี้ทั้งที่ทำการบันทึกไปแล้ว แต่ double click ดูรายละเอียดก็มีข้อมูลอยู่ปกติ  ทำให้ไม่สะดวกในการทำงานของเวชระเบียน ครับ ขอบคุณ ครับ