ผู้เขียน หัวข้อ: แพทย์แผนจีน  (อ่าน 3433 ครั้ง)

ออฟไลน์ songhos

• Jr. Member
  • **
  • Respect: +1
แพทย์แผนจีน
« เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 16:27:45 PM »
0
หน้าจอลงทะเบียนแพทย์แผนจีน
1.ช่องสิทธิการรักษาไม่มีให้เลือกเหมือนหน้าจอลงทะเบียนผู้ป่วยทั่วไปของHosxpและไม่สามารถ keyรหัสสิทธิการรักษาได้ เช่น 72 ,89 ฯลฯได้  ข้อเสนอแนะควรมีให้เลือกสิทธิการรักษาในการมารับบริการในครั้งนั้นเหมือนหน้าจอลงทะเบียนผู้ป่วยทั่วไปของ Hosxp จะได้สะดวกในการใช้งานค่ะ
2.กรณีลงทะเบียนผู้ป่วยผิดคนน่าจะลบข้อมูลในหน้าจอลงทะเบียนได้
3.หน้าจอส่งตัวผู้ป่วยเข้ารับการบริการ ช่องส่งจากห้อง.....ไม่แสดงว่าส่งมาจากห้องไหน?
4.ใบสั่งยาไม่สามารถPrint ออกได้  ช่วยแก้ไขด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ Programmer_O

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: แพทย์แผนจีน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2013, 19:55:07 PM »
0
ในเวอร์ชั่นถัดไปจะแก้ให้หมดครับ 

ขอบคุณครับ
Programmer
Bangkok Medical Software Co.,Ltd.