ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนคุณตั๊กขอReport LAB-FORM-REQUEST-1 คับใช้3.50.8.3 คับ  (อ่าน 2892 ครั้ง)

ออฟไลน์ thannawe

• Hero Member
  • Respect: +8
0
เรียนคุณตั๊ก    ขอReport LAB-FORM-REQUEST-1 คับใช้3.50.8.3 คับ
หรือรายงานที่เกี่ยวข้องกับ LAB ด้วยครับ ทางโรงพยาบาลโพธารามจะเริ่มใช้ ระบบ LAB ทั้งหมดภายใน วันที่ 1 ก.ย. นี้ครับ 
** ขอบคุณมากครับสำหรับการช่วยเหลือ ถ้าใครมีก็ โพสให้หน่อยนะครับ   ขอบคุณมากครับ
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE

ออฟไลน์ หมาล่าเนื้อ

• Newbie
  • *
  • ไม่พูดใช่ไม่รู้ พร่ำพูดใช่ว่ารู้
  • Respect: 0
Re: เรียนคุณตั๊กขอReport LAB-FORM-REQUEST-1 คับใช้3.50.8.3 คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2007, 15:37:02 PM »
0
ลองเอาตัวนี้ไปลองดูครับ
ผมไม่เกี่ยว ผมมันเสี่ยว ผมมาซื้อข้าวเหนียวไห้แม่

ออฟไลน์ thannawe

• Hero Member
  • Respect: +8
Re: เรียนคุณตั๊กขอReport LAB-FORM-REQUEST-1 คับใช้3.50.8.3 คับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2007, 16:07:22 PM »
0
ขอบคุณมากครับ คุณ  ฮักแต้แป้ฮักมอย
 :D  ลองทดสอบดูแล้วครับ ใช้ได้คับ 
ของรพ.อื่นมีอีกไหมครับ ผมอยากทดสอบ หลายๆ แบบครับ
เพราะโรงพยาบาลโพธารามอาจจะใช้printer หัวเข็มครับ
ขอบพระคุณมากครับ
กิจจา ชาญธัญกรรม
นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการ รพ.โพธาราม จ.ราชบุรี
็HOSxP XE