ผู้เขียน หัวข้อ: รายการใน HPI ตรง tab ตรวจรักษาไม่แสดงในบาง case  (อ่าน 2707 ครั้ง)

ออฟไลน์ bua

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
                  ช่วยด้วยค่ะ รายการในช่อง HPI ในส่วนของการตรวจรักษาที่ห้องตรวจหายไป ไม่ขึ้นในผป.บางราย เช็คที่จุดซักประวัติแล้วมีรายการที่พยาบาลหน้าห้องตรวจคีย์ไว้ค่ะ แต่พอมาที่ห้องตรวจกลับพบว่าไม่แสดงรายการใดๆ ในส่วนนี้เลย เป็นเฉพาะผป.บางรายเท่านั้น ขณะนี้ใช้ version 3.50.7.22 ค่ะ 
                  ขอเพิ่มอีกนิดน่ะ ในส่วนของผป.ใน เมื่อใช้ AutoItem ลงรายการค่าห้องและอาหารแล้ว จะไม่มีค่าใช้จ่ายมาใน นค.2 ค่ะ ไม่ใช่เฉพาะค่าห้องและอาหารน่ะค่ะ รายการหัตถการด้วย ไม่ทราบว่าควรแก้ไขอย่างไร รบกวนผู้รู้ด้วยน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ ;)
Thungyai Hospital
Centos 6 MySQL 5.5.30
HOSxP version 3.57.2.25f ขึ้นระบบโดย Nakhonhosxpteam