ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับ service charge  (อ่าน 4723 ครั้ง)

ออฟไลน์ มดตานอย ครับ..

• Hero Member
  • Respect: 0
เกี่ยวกับ service charge
« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 17:27:29 PM »
0
รบกวน ให้  อ. mn  ทำ service charge  ที่คลิกได้ ในแต่ละ ward   ซึ่งให้แต่ละ ward  มีเมนู  service charge
เป็นของตัวเองและ  charge เฉพาะ ward  นั้นๆไป    เพราะ ตัวเดิมต้องทำทั้งหมด  ซึ่งบาง ward อาจมีปัญหา
บางประการ   ........รบกวน  อ.mn  พิจารณา ด้วยนะครับ  ...ขอบพระคุณมากๆครับ

Nakhonphanom Hospital

MR.Tanoy999 ผู้ใช้งานทั่วไป
tanoy999-at-gmail-dot-com
เริ่ม  1 ตุลาคม 2549  โดย  BMS

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: เกี่ยวกับ service charge
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 19:30:08 PM »
0
ถ้าเป็นค่าห้องผมใช้ระบบใหม่ ipd2  ครับ คิดราคาตาม เตียงที่นอน 
แต่ถ้าเป็นค่าบริการทางการพยาบาลผมใช้ auto item  ครับ

ออฟไลน์ thungfon

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: เกี่ยวกับ service charge
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2007, 09:38:29 AM »
0
อาจารย์อ๊อดครับ  ผมตั้งแบบอาจารย์แล้วไม่ขึ้น ช่วยแนะนำการตั้งค่าห้อง และค่าบริการพยาบาลว่าจะไปเซตตรงไหนบ้าง  ขอบคุณมากครับ