ผู้เขียน หัวข้อ: แบบบันทึกการใช้ยาผู้ป่วยใน (Drug Profile) ชื่อรายงานว่าอะไรครับ  (อ่าน 4650 ครั้ง)

ออฟไลน์ ayutthayaict

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
แบบบันทึกการใช้ยาผู้ป่วยใน (Drug Profile) ชื่อรายงานว่าอะไรครับ หาไม่เจอครับ
ศุภชัย เกตุปราชญ์
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
รพ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 30 เตียง
HOSxP : 3.55.6.26

ออฟไลน์ realaerm

• Full Member
  • Aerm
  • Respect: +1
แบบบันทึกการใช้ยาผู้ป่วยใน (Drug Profile) ชื่อรายงานว่าอะไรครับ หาไม่เจอครับ

IPD-PROFILE-REPORT-1  ครับ  ;D ;D

Bangkok Medical Software Call Center
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2011, 15:24:02 PM โดย realaerm »
---------------------------------------------------------
Mr. Sitichart  Wongyuttanapong
Inventory  Team
---------------------------------------------------------
Bangkok  Medical  Software  Co,.Ltd

ออฟไลน์ ayutthayaict

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ไม่มีรายงานชื่อนี้ครับ
ศุภชัย เกตุปราชญ์
นักวิชาการคอมพิวเตอร์
รพ.ผักไห่ จ.พระนครศรีอยุธยา 30 เตียง
HOSxP : 3.55.6.26

ออฟไลน์ เข้ม

• Hero Member
  • Respect: +4
    • phichit hospital
ไม่มีรายงานชื่อนี้ครับ

เหอ ๆ .... ถ้าไม่มีก็คงต้องทำเองครับ ... หรือไม่ก็ Report Browser ครับ
ขึ้นอยู่กับว่าเราต้องการแบบไหน .... หรือสุดท้ายลองเอาของพี่ไปใช้ดู ไม่รู้ว่าจะตรงใจหรือป่าว ลองดูละกันนะครับ ...   ;D ;D

ปล.1 นำเข้าแล้วต้องไปเปลี่ยนชื่อใหม่ให้เป็น IPD-PROFILE-REPORT-1 นะครับ

ปล. 2 ผมพยายามส่งไฟล์ที่ชื่อ IPD-PROFILE-REPORT-1--PHARM-IPD1 ขึ้นมาแต่ระบบบอกว่าผมกำลัง hacking attemp!!! ... เหอ ๆ มองเห็นผมจะฉีดยาด้วย -- แน่เลย ... เปล่านะครับผมเปล่า hack ครับ  ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2011, 17:59:04 PM โดย เข้ม »
Phichit Hospital
HOSxP 3.61.10.31 on FreeBSD 9.2
By BMS - Dec 26, 2007

ออฟไลน์ udomchok

• Hero Member
  • Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
ปล. 2 ผมพยายามส่งไฟล์ที่ชื่อ IPD-PROFILE-REPORT-1--PHARM-IPD1 ขึ้นมาแต่ระบบบอกว่าผมกำลัง hacking attemp!!! ... เหอ ๆ มองเห็นผมจะฉีดยาด้วย -- แน่เลย ... เปล่านะครับผมเปล่า hack ครับ  ;D ;D
ท่านเข้มลองเปลี่ยนชื่อเครื่งอเป็น PHARM_IPD1 สิครับ
เจอ - ระหว่าง PHARM กับ IPD1 เลยงงครับ
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)