ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนอาจารย์ทุกท่านค่ะ>>รายงาน Drug Financing  (อ่าน 3191 ครั้ง)

ออฟไลน์ rapassaya

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
0
พอดีจะต้องส่งรายงาน Drug Financing ค่ะ
พอ Preview ดูแล้วปรากฏว่า ขึ้น Error ค่ะ
รบกวนอาจารย์ทุกท่านด้วยนะคะ ไม่ทราบว่า Error เกิดจากอะไร

dusit

• บุคคลทั่วไป
Re: รบกวนอาจารย์ทุกท่านค่ะ>>รายงาน Drug Financing
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 15:26:28 PM »
0
ลองเปิด HOSxP ทิ้งไว้ แล้ว Run ได้ไหมครับ

ออฟไลน์ niyomstd

• Hero Member
  • Respect: +15
    • โรงพยาบาลแม่เมาะ
Re: รบกวนอาจารย์ทุกท่านค่ะ>>รายงาน Drug Financing
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 15:27:40 PM »
0
รายงานพิมหน้าจอไหนครับ ??? ???
นิยม  สีทองแดง
โรงพยาบาลแม่เมาะ  ลำปาง(รพช.30 เตียง)
เริ่มใช้ HOSxP 2 เมษายน 2551
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Master :  CentOS

ออฟไลน์ rapassaya

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 18:16:53 PM »
0
ได้แล้วค่ะ ขอบคุณมากนะคะ
....
..
.
แต่อยากทราบว่าทำไมรายงานบางตัวไม่ต้องเปิดโปรแกรม HOSxP ทิ้งไว้ล่ะคะ
ต่างกันยังไงคะ