ผู้เขียน หัวข้อ: นำ AN เก่าที่ว่างอยู่ มา Atmit ย้อนหลังได้ยังไงเหรอครับ  (อ่าน 2706 ครั้ง)

ออฟไลน์ likkimaru

• Full Member
  • มือใหม่ HosXP ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ^^
  • Respect: 0
รบกวนหน่อยนะครับจะนำ AN เก่าที่ว่างอยู่ มา Atmit ย้อนหลังได้ยังไงเหรอครับ คือมีคนไข้ที่ไม่ได้ทำการ Atmit ครับ จะนำ AN เก่าที่ข้ามไปกลับมา Atmit ย้อนหลังได้ยังไงเหรอครับ
นายมาลิค สมจิตต์ โรงพยาบาลเทพรัตน์นครราชสีมา นักวิชาการคอมพิวเตอร์ Server IBM x3650 M3 RAM 16 GB CentOS 5.5  4 port lancard(ฺัByหมอโจ้ รพ.ครบุรี ) Rep server IBM X3200 M2 RAM 8 G HosXP V.3.54.8.14  www.nrhosp.go.th (มือใหม่หัดขับ Hosxp ครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ^^)

• มือใหม่ HosXP ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ^^
มีอาจารย์ท่านไหนทราบไหมครับ ;)
นายมาลิค สมจิตต์ โรงพยาบาลเทพรัตน์นครราชสีมา นักวิชาการคอมพิวเตอร์ Server IBM x3650 M3 RAM 16 GB CentOS 5.5  4 port lancard(ฺัByหมอโจ้ รพ.ครบุรี ) Rep server IBM X3200 M2 RAM 8 G HosXP V.3.54.8.14  www.nrhosp.go.th (มือใหม่หัดขับ Hosxp ครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ^^)

ออฟไลน์ TRIPAK

• Hero Member
ไปที่ tools system setting..
main setting
กำหนดให้นำ AN ที่ข้ามมาใช้
รพ.บ้านเหลื่อม นครราชสีมา (30 เตียง)
ขึ้นระบบเอง สค.2550 โดย ทีมงานรพ.บ้ านเหลื่อม
HOSXP V.3.64.8.16 นายไตรภาคย์ โหน่งกระโทก จพง.วิทย์ชำนาญงาน
pnong2509@gmail.com  086-8671439
ได้รับคำแนะนำจาก อาจารย์ MN.และเวทีนี้ได้ทุกเวลาขอบคุณมากครับ

อ้อๆๆ ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับที่มาตอบกระทู้ครับ ;)