ผู้เขียน หัวข้อ: แก้ไข้ รูปแบบฉลากยาตรงไหน ครับผม เช่น เพิ่มขนาดตัวอักษร เปลี่ยน fonts  (อ่าน 4794 ครั้ง)

ออฟไลน์ pol3415

• Newbie
  • *
  • Respect: +1
ต้องการ เพิ่มขนาดตัวอักษร  เปลี่ยน fonts  ของตัวหนังสือในฉลากยา ต้อง ทำตรงไหน ครับใน Hosxp_pcu รบกวนด้วยครับผม
นพพล  สีหะวงษ์  นักวิชาการสาธารณสุขปฏิบัติการ
รพ.สต.โนนสง่า  ต.ยางสาว  อ.วิเชียรบุรี  จ.เพชรบูรณ์
e-mail  pol_3415@hotmail.com

อ่านไปเรื่อยๆๆๆ  แล้วไปมั่วเอา

doramon

• บุคคลทั่วไป
ต้องการ เพิ่มขนาดตัวอักษร  เปลี่ยน fonts  ของตัวหนังสือในฉลากยา ต้อง ทำตรงไหน ครับใน Hosxp_pcu รบกวนด้วยครับผม

ที่ในโปรแกรม ทีเปิดพิมพ์ฉลากอยู่แล้วครับ ตรงปุ่มออกแบบด้านล่างๆ