ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาหน่อยครับ  (อ่าน 2136 ครั้ง)

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
ปรึกษาหน่อยครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 22:16:16 PM »
0
คือ วันนี้ทาง สสจ. ได้ขอข้อมูล 12 และ 18 แฟ้มครับ
ตั้งแต่เดือน ตุลาคม 2552 - 28 กุมภาพันธ์ 2554 ครับ
เนื่องจากทางจังหวัดต้องการเพิ่มฐานข้อมูลของ โรงพยาบาลเข้าไปด้วย
เพราะทาง สสจ. มัแค่ข้อมูลของ สอ. ครับ เหตุผลนอกจากนี้ ไม่ทราบครับ

แล้วขอเป็นก้อนเดียว คือในช่วงเวลาดังกล่าวเลยครับ
ผมเองก็ขี้เกียจมาไล่ทีละเดือน แล้วก็มารวมกัน แล้วค่อยมาแพ็คส่งครับ

ลองใช้งานปุ่ม Unlock แล้วก็กำหนดได้แค่วันที่อยู่ในเดือน ที่กำหนดใน Textbox ด้านหน้าเท่านั้นครับ

เลยอยากขอคำปรึกษาหน่อยครับ DeathLine เช้าวันจันทร์นี้ครับ  ;D
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ jdadmin1

• "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
Re: ปรึกษาหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 09:24:15 AM »
0
 ;D ;D ;D เหตุผลฟังดูไม่ค่อยเข้าท่า(แต่ก็ต้องทำตาม) งานเข้าเลยพี่เอ็ม ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.67.6.5
Slave1   : HOSxP 3.67.6.5
Upgrade 8/06/2567
Facebook : Suntad Mamak

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
Re: ปรึกษาหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 09:32:34 AM »
0
ป๋า พูดมาแบบนี้ ก็คงต้องรวมแพ็คเล็ก เป็น แพ็คใหญ่ มึนๆๆๆ
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------