ผู้เขียน หัวข้อ: แฟ้มภาพ "หน้าจอลงทะเบียนผู้ป่วย"  (อ่าน 2575 ครั้ง)

ออฟไลน์ auing

• Full Member
  • Respect: 0
แฟ้มภาพ "หน้าจอลงทะเบียนผู้ป่วย"
« เมื่อ: ธันวาคม 29, 2010, 10:39:15 AM »
0
เมื่อวานผมโดนห้องบัตรเรียกตัวไปดู เรื่องมีอยู่ว่า ลงทะเบียนผู้ป่วยใหม่(เด็กเกิดใหม่)กรอกข้อมูลเสร็จแล้วบันทึก ปรากฏว่ามีรูปโผล่มาจากไหนไม่รู้ทั้งๆ ที่ยังไม่ได้โหลดภาพขึ้นมาในโปรแกรม แต่ก็มีรูปออกมา   ประมาณนี้ครับไม่ทราบว่าที่อื่นเจอปัญหานีหรือเปล่าครับ ....???          พอจะมีแนวทางตรวจสอบยังไงดีครับ  ???..       ขอบคุณครับสำหรับคำชี้แนะ  ขอบคุณครับ
์Nophadon Promsuวรรณ
็HosXP version 3.57.11.5
santisuk Hos.

ออฟไลน์ figo29

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: แฟ้มภาพ "หน้าจอลงทะเบียนผู้ป่วย"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 10:49:29 AM »
0
เป็นเหมือนกันครับ
โรงพยาบาลปะทิว จ.ชุมพร
MR.SUPPANUT TIPBOONTRUB [KONG]
เจ้าพนักงานเวชสถิติ 29
ขอบคุณ อ.ชัยพร และทีมงาน Nakhonhosxp,พี่ tanoy999