ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีรายงานหญิงตั้งครรภ์ตรวจ HIV รบกวนช่วยอนุเคราะห์หน่อยครับ  (อ่าน 4411 ครั้ง)

ออฟไลน์ apatnon86

• Sr. Member
  • Respect: 0
ใครมีรายงานหญิงตั้งครรภ์ตรวจ Lab   HIV    ที่มาที่มารับบริการ  ANC

แสดง  ผลตรวจ ด้วยนะครับ  หรือช่วยแนะนำว่าผมต้องใช้ตารางไหนบ้างก็ได้ครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

ออฟไลน์ udomchok

• Hero Member
  • Respect: +589
    • ร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17
ทำด้วยหัวใจร.พ.สมเด็จพระสังฆราช องค์ที่ 17 อ.สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี
อบรมโดย BMS Team เมื่อ พ.ย. 49 ขึ้นระบบห้องบัตรเมื่อ X'Mas 2007
2008 : X-Ray กายภาพบำบัด แพทย์แผนไทย กิจกรรมบำบัด OPD ตา
2009 : ทันตกรรม ห้องตรวจตา OPD (พยาบาลและห้องตรวจแพทย์บางห้อง)

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
person_anc, person_anc_lab, person_anc_service, anc_lab  ;D
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net

ออฟไลน์ apatnon86

• Sr. Member
  • Respect: 0
ช่วยแนะนำเป็นแนวทางหน่อยครับ

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
select pa.blood_hiv1_result, p.*
from person_anc  pa, person p
where pa.person_id=p.person_id

ลองดูเป็นแนวทางครับ
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net