ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ report งานทันตกรรม ครับ  (อ่าน 3215 ครั้ง)

ออฟไลน์ kangmufc

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ขอ report งานทันตกรรม ครับ
« เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 10:15:03 AM »
0
อาจารย์ท่านไหนมี report งานทันตกรรม บ้างครับ อยากจะขอหน่อยนะครับ ตอนนี้ ลงข้อมูล แล้วจังหวัดต้องการรายงาน เลยไม่รู้ว่าจะเอายังงัย ขอความกรุณาอาจารย์ทุกท่านช่วยด้วยนะครับท่าน ผมแนบ ตัวอย่าง รายงานมาด้วยนะครับ รายงานนี้ จะเป็นของ ห้องฟันในโรงพยาบาล และ สอ. ที่มีทันต และ รายงานบางตัว สอ.จะไม่ได้ทำ เช่น ฟันปลอม ส่วนโรงบาล จะต้องทำหมดเลย ท่านอาจารย์ท่านได ช่วยได้จะเป็นพระคุณกับทุกๆโรงบาลอย่างยิ่งครับ
ขึ้นระบ Hos xp_pcu 1 ม.ค. 2553
อบรมโดย สสอ.ปัว จ.น่าน
ใช้ server Cent OS
ชื่อ เก่ง ครับ (แต่ยังไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ครับ)
เกรียงไกร  สุตะวงศ์
สอ.สันทะ อ.นาน้อย จ.น่าน
โทรศัพท์ 085-2692325
MSN  kangmufc@hotmail.com
skype  kangmufc

ออฟไลน์ nahos

• Hero Member
  • รพ.นาแห้ว
  • Respect: +7
    • รพ.นาแห้ว
Re: ขอ report งานทันตกรรม ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2010, 10:42:20 AM »
0
 ;D ;D ;D
ถ้าำคำถามท่านได้คำตอบที่ต้องการจากอาจารย์ท่านใด กรุณากด Thank เบา ๆ ^ ถูกใจกด [applaud] ไม่ชอบใจกด[smite]
>> การโพสต์ขอรายงานที่ดี <<
อ่านซักนิด ถามยังไงให้ได้คำตอบ ? :)
วิธีแสดงตัวว่าเป็นใคร โดย อ.อ๊อด (ให้ข้อมูลว่าเป็นใคร ปฏิบัติงานที่ไหน ใช้ server อะไร OS อะไร HOsxp Vไหน)
ก่อนที่จะตั้งกระทู้ถาม ลองค้นจากกระทู้เก่าดูก่อนไหม จะได้คำตอบเร็วกว่าการรอคำตอบนะ
..........................................................................
เจษ จพ.เภสัชกรรมฯ user@ NAHAEO HOSPITAL LOEI. <br>  Supervise by DANSAI HOSPITAL LOEI. <br>
Start 01/03/2550
=> Server IBM X3200 Ram 6 Gb. OS:Cent OS 6.0  
=> Client 20 client  OS: SP2  => HosXP Version <b>3.56.11.19</b>
-----------------------------
น้ำเต็มแก้ว "การเรียนรู้ไม่มีที่สิ้นสุด"