ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มอาชีพในตารางไม่ได้ครับ  (อ่าน 3590 ครั้ง)

ออฟไลน์ kookkaija

• Hero Member
  • kookkaija
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลดอนตูม
เพิ่มอาชีพในตารางไม่ได้ครับ
« เมื่อ: มกราคม 28, 2010, 11:45:26 AM »
0
 :Dเพิ่มอาชีพในตารางไม่ได้ครับ เพิ่มได้แค่อาชีพเดียว แต่ไม่มีระหัสเลขครับ อ.ในบ้านช่วยแนะนำด้วยครับ
สุทธิ พรึงลำภู ชื่อเล่น ไก่
โรงพยาบาลดอนตูม อ.ดอนตูม จ.นครปฐม 73150
HOSxP V. 3.58.2 ขึ้นระบบ 1 เมษายน 2552 เภสัชกรนาจ เข็มแข็ง   อาจารย์ ที่ปรึกษา
คลิกที่นี่ เพื่อไปที่ สิ่งที่คุณต้องการ
คลิกที่นี่ เพื่อไปที่ ทดสอบความเร็ว

ออฟไลน์ jdadmin1

• "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
Re: เพิ่มอาชีพในตารางไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 28, 2010, 11:51:45 AM »
0
 ;D ;D ;D มันต้องเพิ่มได้ครับพี่ไก่ ใจเย็น ๆ ไปเดินดูสาว ๆ ก่อนก็ได้ให้เกิดแรงจูงใจแล้วมาลองใหม่ดู ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.67.6.5
Slave1   : HOSxP 3.67.6.5
Upgrade 8/06/2567
Facebook : Suntad Mamak

ออฟไลน์ Khuad

• .. นางฟ้า ตัวไม่น้อยแล้ว ..
  • Respect: +10
Re: เพิ่มอาชีพในตารางไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 28, 2010, 12:01:22 PM »
0

:Dเพิ่มอาชีพในตารางไม่ได้ครับ เพิ่มได้แค่อาชีพเดียว แต่ไม่มีระหัสเลขครับ อ.ในบ้านช่วยแนะนำด้วยครับ

... เพิ่มอาชีพแล้วก็ใส่เลขรหัสที่เราต้องการลงไปได้เลยครับ จะเพิ่มอีกก็กดที่เครื่องหมายบวกครับแล้วก็ใส่ข้อมูลไปได้เรื่อยๆ ครับ เสร็จแล้วอย่าลืมสั่ง Update 

ส่วนรหัสส่งออกก็ไปใช้หน้าต่าง  ตรวจสอบรหัสข้อมูลพื้นฐาน  ที่ อ.mn ทำไว้ กำหนดอีกทีน่าจะสะดวกกว่าครับ ..  :D ...
โรงพยาบาลวังน้อย   พระนครศรีอยุธยา ( รพช.30 เตียง )
Server : ProLiant DL120G6  Xeon X3450  RDIMM 12 Gb  2x256GB SSD Raid 1

Slave : ProLiant ML110G6  Xeon X3430  UDIMM 8 Gb  2x300GB SAS Raid 1

HOSxP version  3.57.xx.xx    เริ่มระบบ  เมษายน 2549

ออฟไลน์ kookkaija

• kookkaija
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลดอนตูม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 28, 2010, 13:42:28 PM »
0
อ้างถึง
มันต้องเพิ่มได้ครับพี่ไก่ ใจเย็น ๆ ไปเดินดูสาว ๆ ก่อนก็ได้ให้เกิดแรงจูงใจแล้วมาลองใหม่ดู

หลังจากที่เดินไปดูสาวๆๆที่น้า jdadmin1 บอก ได้เกิดแรงจูงใจอย่างน่าอัศจรรย์มาก แล้วกลับมานั่งทำตาม อ.Khuad กับออน เอ็มคุยกับ อ.นาจ สำเร็จไปด้วยดีครับ เดี๋ยวต้องออกไปหาแรงจูงใจอีกทีก่อน เดี๋ยวกับมานั่งทำงานต่อครับ  ;D :D ;) ;D
สุทธิ พรึงลำภู ชื่อเล่น ไก่
โรงพยาบาลดอนตูม อ.ดอนตูม จ.นครปฐม 73150
HOSxP V. 3.58.2 ขึ้นระบบ 1 เมษายน 2552 เภสัชกรนาจ เข็มแข็ง   อาจารย์ ที่ปรึกษา
คลิกที่นี่ เพื่อไปที่ สิ่งที่คุณต้องการ
คลิกที่นี่ เพื่อไปที่ ทดสอบความเร็ว

ออฟไลน์ naj

• Respect: +9
    • http://www.luangphopern-hospital.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 28, 2010, 13:45:13 PM »
0
อ้างถึง
มันต้องเพิ่มได้ครับพี่ไก่ ใจเย็น ๆ ไปเดินดูสาว ๆ ก่อนก็ได้ให้เกิดแรงจูงใจแล้วมาลองใหม่ดู

หลังจากที่เดินไปดูสาวๆๆที่น้า jdadmin1 บอก ได้เกิดแรงจูงใจอย่างน่าอัศจรรย์มาก แล้วกลับมานั่งทำตาม อ.Khuad กับออน เอ็มคุยกับ อ.นาจ สำเร็จไปด้วยดีครับ เดี๋ยวต้องออกไปหาแรงจูงใจอีกทีก่อน เดี๋ยวกับมานั่งทำงานต่อครับ  ;D :D ;) ;D

นี่แหละ เขาถึงจะเรียกว่า กระบี่อยู่ที่ใจ เวลาใช้ไม่ทันต้องชักออกมาก็ ตายซะก่อน :D :D :D :D
Yindee And Tan