ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบชื่อตารางครับ  (อ่าน 2803 ครั้ง)

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• Hero Member
  • [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
อยากทราบชื่อตารางครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 10:47:36 AM »
0
ผมอยากทราบว่าตารางที่เก็บรหัส และชื่อแผนกที่ตรวจผู้ป่วยครับ
เช่น จุดคัดกรอง ห้องตรวจ ประมาณนี้ครับ
เพราะดูจากตาราง clinic และ spclty ก็ยังไม่ใช่ครับ ขอบคุณครับ
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ woravet

• Sr. Member
  • Respect: +12
Re: อยากทราบชื่อตารางครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 11:06:28 AM »
0
kskdepartment
รพ.บึงสามัคคี จ.กำแพงเพชร
อ.สุชัยและคณะ ขึ้นระบบ 29 ตค.49(Linux+Fedara 5)
ปัจจุบัน
HOSxP version 3.53.4.27
Server:Windows XP SP2,MySQL 5
Client ประมาณ 15 เครื่อง

ออฟไลน์ skypec

• Respect: +1
    • โรงพยาบาลรือเสาะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 11:09:52 AM »
0
เป็นแผนกรึป่าวครับ ถ้าใช่ลองดูตามนี้

System => System setting => ข้อมูลพื้นฐาน ห้องตรวจ
โรงพยาบาลรือเสาะ ( www.rusohospital.com )
Version HOSxP 3.53.7.28
Machine Server
Master : IBM
Slave   : HP

ออฟไลน์ [-_เอ็ม_-]

• [-- Developer มือใหม่ --]
  • Respect: +3
    • โรงพยาบาลบรบือ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2009, 11:38:17 AM »
0
ขอบคุณคร้าบบบ   ;)
###### [- นิวัฒน์ <M> นัดสถาพร -] ######
   << นักวิชาการคอมพิวเตอร์ รพ.บรบือ >>
<< Rajabhat Mahasarakham University >>
------------------------------------------------------------------------------