ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเพิ่มเติม Query Builder ครับ  (อ่าน 2865 ครั้ง)

ออฟไลน์ tiae

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลสองจังหวัดแพร่
ขอเพิ่มเติม Query Builder ครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 14, 2006, 03:22:31 AM »
0
ขอเพิ่มเติมนะครับใน Query Builder (ตัวสร้างแบบสอบถามครับ)
เวลาลาก Table 2 - 3 ตารางมาวางไว้ ผมต้องการ ให้ความสัมพันธ์ของแต่ละตารางแสดงออกมาให้เห็น จะดีมากๆ เลยครับหรือตารางไหนที่ primaryKey ให้เป็นสีแดงก็ได้ครับ Admin จะได้สังเกตุง่ายๆ ครับ และสร้างรายงานได้อย่างถูกต้อง ครับ
ขอบคุณ ครับ
Mr.Narongsuk Ruktim
Server: ประกอบเองจบจำกัด , CenOS+MySQL: อ.ชัยพร
็HOSxPVersion3.51.2.11