ผู้เขียน หัวข้อ: linux client v02-รบกวนขอคำแนะนำนิดนึงครับ  (อ่าน 2683 ครั้ง)

ครรชิต-รพช.ศรีบุญเรือง

• บุคคลทั่วไป
linux client v02-รบกวนขอคำแนะนำนิดนึงครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2006, 23:59:39 PM »
0
สวัสดีครับพี่น้อง hosxp ทุก ๆ ท่าน พอดีผมทดลองรัน hosxp linux client v02 ใน linux Fed. ติดปัญหาการแสดงผลภาษาไทยนิดหน่อย...และก็ การเชื่อมต่อกับ localhost ไม่ได้ แนบภาพมาให้ดูด้วยครับ.. อ.ครับ..รบกวนดูภาพ และก็ผมขอคำแนะนำในการแก้ปัญหาด้วยครับ..
ps. โหลด xpde มาติดตั้งเรียบร้อยแล้วครับ  /usr/share/xpde/bin/.
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: linux client v02-รบกวนขอคำแนะนำนิดนึงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2006, 00:05:28 AM »
0
ตอนนี้ผม suspend Project hosxp for linux แล้วครับ รอผู้ช่วยมาพัฒนาต่อ (และรอให้ Borland พัฒนา Kylix )  :(
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD