ผู้เขียน หัวข้อ: ใครทราบช่วยตอบหน่อยรายงานทันตกำหนดช่วงเดือนไม่ได้  (อ่าน 2917 ครั้ง)

ออฟไลน์ nong

• Full Member
  • Respect: 0
รายงานทันตกรรมไม่สามารถกำหนดระยะช่วงที่จะดึงรายงานได้ค่ะไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรใครทราบช่วยตอบให้หน่อยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
Nong, Bantakhun Hospital  Suratthani,
Tel 077 397014,
Mysql 5.1
HOSXP V. 3.54.11.25b

ออฟไลน์ jdadmin1

• Hero Member
  • "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
 ;D ;D ;D ไปไม่เป็นกันเลยครับสำหรับคำถามอย่างนี้ เพราะไม่มีรายละเอียดเลยครับ ลองศึกษาดูจากที่นี่นะครับ
http://hosxp.net/index.php?option=com_content&task=view&id=17
 แล้วโพสต์ขึ้นอีกทีครับ เรื่องรายงาน อ.khuad รออยู่ ฮิ ๆ ๆ ๆ ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.67.6.5
Slave1   : HOSxP 3.67.6.5
Upgrade 8/06/2567
Facebook : Suntad Mamak

ออฟไลน์ ทานน้ำ

• Full Member
  • ดวงพร ประกาศ(จอย) ผู้จัดการโครงการติดตั้งระบบฺBMS
  • Respect: +1
ต้องดูที่ คำสั่ง ของรายงานตัวนั้นน่ะค่ะ
ที่ไม่มีช่วงระยะเวลาให้เลือกเพราะว่า
ไม่ได้กำหนดเงื่อนไขไว้ว่าให้เลือกช่วงเวลาด้วย
ดวงพร  ประกาศ(จอย)
ผู้จัดการโครงการติดตั้งระบบและดูแลหลังการขาย
บริษัทบางกอกเมดิคอลซอฟต์แวร์จำกัด

ออฟไลน์ jimmy

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ตกลงว่า ทำได้หรือยังคะ  ไม่แน่ใจว่าถามรายงานไหน แต่เห็นที่มีในเมนูรายงาน ก้อเลือกช่วงวันที่ได้นะคะ ;D ;D ;D ;D ;D
thoen hospital , lampang