ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือครับ แพทย์ลงไดแอกแล้ว ส่งคนไข้ไม่ค่อยได้ครับ  (อ่าน 2662 ครั้ง)

ออฟไลน์ bomkeen

• Sr. Member
  • Respect: +1
เป็นบางคนด้วยครับไม่ขึ้นเออเรอ เงียบไปเฉยๆ ถ้าไม่ลงไดเอกส่งได้ทั้งหมด ถ้าลงส่งไม่ค่อยได้ ค้างไปแบบในภาพที่ส่งมาให้เนี่ยครับ
พีรกาจ พูลสวัสดิ์
นักวิชาการคอมพิวเตอร์(ลูกจ้าง)
รพ.สมเด็จพระสังฆราช(นครหลวง) รพช.30เตียง
จ.พระนครศรีอยุธยา

ออฟไลน์ pop_hosxp

• Hero Member
  • Respect: +38
    • Phanomphrai Hospital
แบบนี้ต้องกดที่ตัว Q แล้วก็บันทึกข้อมูลของคนนี้ใหม่ทั้งหมดครับ ก่อนหน้านี้น่าจะเกิด error อะไรขึ้นสักอย่าง เพราะปุ่ม "บันทึก" ไม่ activate
pop434241@gmail.com
รพ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด www.phanomphrai.net

ออฟไลน์ bomkeen

• Sr. Member
  • Respect: +1
มันแอคทีฟครับ แต่พอกดแล้วมันก็เป็นแบบนี้เลย
พีรกาจ พูลสวัสดิ์
นักวิชาการคอมพิวเตอร์(ลูกจ้าง)
รพ.สมเด็จพระสังฆราช(นครหลวง) รพช.30เตียง
จ.พระนครศรีอยุธยา