ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่า อ.มีทีม service ที่ให้บริการแก้ปัญหาเร่งด่วนหรือยังครับ  (อ่าน 3361 ครั้ง)

ออฟไลน์ navyNP

• Hero Member
  • Respect: +3
ขอหารือเฉยๆ นะครับ เพราะเคยเห็น อ.อ๊อดออกแบบสำรวจไว้ตอนก่อนจะมีการอบรม admin ครั้งที่แล้ว ผมก็เห็นด้วยนะครับว่าควรจะมีทีม ให้บริการแก้ปัญหาเร่งด่วนส่งคนไป(ในพื้นที่ที่สามารถเดินทางได้รวดเร็ว)แก้ปัญหาเร่งด่วนแบบเช้าไปเย็นกลับ หากอันไหนแก้ยังไม่เสร็จหรือไม่ทันก็เอากลับมาหารือกับ อ.MN เพื่อหาแนวทางการแก้ปัญหา แล้วคิดค่าบริการต่อครั้งไปเลยแล้วแต่ความยากง่ายของปัญหาและระยะทางในการเดินทาง ดีกว่าให้คอยแก้ไขปัญหากันเองแล้วคอยมาถามปัญหาในเวปซึ่งอาจจะแก้ปัญหาไม่ได้ทันท่วงที และจะได้ลดภาระในการตอบปัญหาของ อ.ลงด้วย ถ้ามีขอทราบราคาประมาณการด้วยครับ ผมจะได้เอาไว้เป็นข้อมูลเสนอผู้บริหารเพื่อเป็นแนวทางในการแก้ปัญหาอีกทางหนึ่งครับ
เคยเป็น Admin รพ.อาภากรเกียรติวงศ์ สัตหีบ ชลบุรี(250 เตียง)
Implement by อ.MN & อ.suchai  ขึ้นระบบ 29 ก.ค.48
Server : RH Enterprise Linux AS release 3(taroon)
Client : winXP , Slave : winXP , MySQL 4.1
LIS : CST
version ปัจจุบัน 3.54.1.22

doramon

• บุคคลทั่วไป
ผมออกไว้หรือครับ จำไม่ได้
 ??? ??? ???

ออฟไลน์ navyNP

• Hero Member
  • Respect: +3
อาจจะไม่ใช่ก็ได้นะครับ แต่มีในแบบสอบถามก่อนการอบรม admin ที่บางกอก 9 นะครับ ว่าถ้ามีทีม service ควรจะคิดค่าบริการครั้งละเท่าไหร่ อะไรทำนองนี้แหละครับ ผมว่าถ้ามีก็ดีนะครับ สนับสนุนเต็มที่ครับ
เคยเป็น Admin รพ.อาภากรเกียรติวงศ์ สัตหีบ ชลบุรี(250 เตียง)
Implement by อ.MN & อ.suchai  ขึ้นระบบ 29 ก.ค.48
Server : RH Enterprise Linux AS release 3(taroon)
Client : winXP , Slave : winXP , MySQL 4.1
LIS : CST
version ปัจจุบัน 3.54.1.22

doramon

• บุคคลทั่วไป
โทรคุยกับคุณสุมาลี ( ไก่ ) ได้เลยครับ