ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ อยากแก้ไขฟอร์มสติกเกอร์ครับ  (อ่าน 1530 ครั้ง)

ออฟไลน์ sompit

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ที่ห้องยาเค้าต้องการใช้ฟอร์มสติกเกอร์ที่พิมพ์ออกมาแล้วมีระบุชื่อคนไข้และวันนัด ตามรูปที่แนบมา โดยตอนนี้เค้าพิมพ์ออกมาโดยเข้าไปติ๊กเลือก "พิมพ์ใบปะหน้า" ใน print option ของ print server แต่สิ่งที่ print ออกมา ไม่มีชื่อคนไข้มีแต่สิทธิการรักษา และวันนัด  ก็เลยต้องการจะทราบชื่อฟอร์มเพื่อจะแก้ไขเพิ่มเติมครับ ลองเข้าใช้ SQL trace แล้วแต่หาชื่อฟอร์มไม่เจอครับ  ลองดู
FORM-Sticker-OPD-Summary, FORM-Sticker-OPD-Detail ก็ไม่ใช่ เลยไม่รู้จะแก้ที่ฟอร์มไหน ท่านใดทราบช่วยแนะนะด้วยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ sompit

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: ขอคำแนะนำ อยากแก้ไขฟอร์มสติกเกอร์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2015, 14:16:34 PM »
0
ลืมแนบไฟล์