ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลืออาจารย์ทุกท่าน เรื่อง sticker ยาครับ  (อ่าน 2883 ครั้ง)

ออฟไลน์ login

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
คือที่ห้องยาไม่สามารถ print sticker และใบสั้งยาได้โดยการกดบันทึก(F9)ได้ครับจะขึ้น dialogbox ว่า error sytax version ที่แก้ไขอยู่คือให้เขากดไม่บันทึกถึงจะ print ออกจะต้องทำการแก้ไขที่ตรวจุดไหนครับ

• Newbie
  • *
Re: ขอความช่วยเหลืออาจารย์ทุกท่าน เรื่อง sticker ยาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 14:46:04 PM »
0
HOSxP version 2.49.12.2  ครับ

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอความช่วยเหลืออาจารย์ทุกท่าน เรื่อง sticker ยาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2007, 16:10:01 PM »
0
แนะนำตัวเองด้วยครับว่าจากไหน

ช่วยส่งภาพที่ error มาด้วยครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 07, 2007, 08:19:48 AM »
0
nnadmin จากโรงพยาบาลนาน้อย จังหวัดน่านครับ