ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ (ปัญหาจากการup structure เมื่อวาน) อีกเรื่อง  (อ่าน 1907 ครั้ง)

ออฟไลน์ ICeZ

• Jr. Member
  • **
  • Respect: 0
ส่วนของห้อง er อีกแล้วครับท่าน

ในการลงหัตถการ ในกรณีที่ลง ICD10 รหัส S,T (vwxy) ก่อนหน้าที่ยังไม่ up structure จะมีpopup เตือนในกรณี ยังลงไม่ครบหลักการลง แต่ หลังจากการ up structure แล้ว ไม่มีการเตือนเลย ทั้งๆที่ก็ติ๊กในส่วนของ main settingแล้วก็ตาม เกิดจากอะไรครับ
**ใช้ Hos version 3.56.3.8c** ครับ