ผู้เขียน หัวข้อ: to อาจารย์ชัยพร  (อ่าน 2244 ครั้ง)

ออฟไลน์ มดตานอย ครับ..

• Hero Member
  • Respect: 0
to อาจารย์ชัยพร
« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2007, 15:08:45 PM »
0
เรียน  อาจารย์ที่นับถือ
  พี่ส่งคำสั่งและฟอร์มรายงานที่อาจารย์เคยทำให้ใช้ที่ รพ.นครพนม ซึ่งปัจจุบันก็ยังใช้อยู่  คือ
1.สรุปค่ายาแยก ward
2.สรุปค่าเวชภัณฑ์ แยก ward
และสิ่งที่ต้องการเพิ่มคือ
3. ค่าอุปกรณ์ทางการแพทย์และอวัยวะเทียมแยก ward   เพราะมีผลกับการเรียกเก็บเพิ่มของสิทธิข้าราชการ

ขอบคุณค่ะ
                                        พิณทิพย์  รพ.นครพนม

Nakhonphanom Hospital

MR.Tanoy999 ผู้ใช้งานทั่วไป
tanoy999-at-gmail-dot-com
เริ่ม  1 ตุลาคม 2549  โดย  BMS

ออฟไลน์ หมาล่าเนื้อ

• Newbie
  • *
  • ไม่พูดใช่ไม่รู้ พร่ำพูดใช่ว่ารู้
  • Respect: 0
Re: to อาจารย์ชัยพร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 10, 2007, 16:53:54 PM »
0
ไม่สามารถ Douwload เอกสารประกอบได้ครับกรุณโพสใหม่และตั้งชื่อเอกสารเป็นภาษาอังกฤษด้วยนะครับ
ผมไม่เกี่ยว ผมมันเสี่ยว ผมมาซื้อข้าวเหนียวไห้แม่