ผู้เขียน หัวข้อ: Data dictionary manual volum 3 นี่เป็น volum ล่าสุดหรือเปล่าครับ  (อ่าน 4283 ครั้ง)

ออฟไลน์ krathokman

• Sr. Member
  • Respect: +1
ยังไม่ขึ้นระบบ จะขึ้นเดือนนี้  มี volum 3  ถ้าใครมีมากกว่านี้ขอมาศึกษาด้วยครับ
ขอบคุณครับ
อรรถเดช รพ.จัตุรัส ชัยภูมิ
Amoxydate@hotmail.com
ขึ้นระบบ 10/9/54  โดย BMS Version 3.55.2.19

ออฟไลน์ manoi

• Hero Member
  • Respect: +170
    • HOSxP Community Center
Re: Data dictionary manual volum 3 นี่เป็น volum ล่าสุดหรือเปล่าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 17:02:54 PM »
0
ถ้าที่ติดไปกับโปรแกรมตอนนี้ ก็อยู่ที่ volume 3 ครับ หรือจะรอเข้าไปอบรมหลักสูตร Report Designer กับทีมฝึกอบรมที่บริษัทก็ได้ครับ
HOSxP Project Manager / Cheif Developer / BMS MD