ผู้เขียน หัวข้อ: ขอชื่อฟอร์มระบบบัตรนัด ER จ้า  (อ่าน 3538 ครั้ง)

ออฟไลน์ prapansak

• Full Member
  • Respect: 0
    • http://118.175.76.8/bl/
ขอชื่อฟอร์มระบบบัตรนัด ER จ้า
« เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 14:17:16 PM »
0
พอดีอยากให้บัตรนัดที่ ER ออกพร้อมกับ ใบสั่งยาที่ห้องยา แต่หาชื่อฟอร์มไม่เจอช่วยบอกทีครับ
ขอบคุณอาจารย์ทุกท่าน
สังคมอุดมปัญญา
โรงพยาบาลบ้านเหลื่อม โรงพยาบาลขนาด 30 เตียง
Server : hp
Ram : 16 G
นายประพันธ์ศักดิ์ พันศรี (นักวิชาการคอมพิวเตอร์)
E-mail blhospital@hotmail.com

ออฟไลน์ ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด

• Hero Member
  • Project Maneger
  • Respect: +2
Re: ขอชื่อฟอร์มระบบบัตรนัด ER จ้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 14:46:28 PM »
0
วิธีการหาแบบฟอร์มว่าชื่ออะไรครับ
   ไปที่  Tools >> Tools >> Options >> Intercept SQL keyword
จากนั้นพิมพ์คำว่า reportt จากนั้ Enter ครับ

แล้วก็ไปพิมพ์ใบที่เราต้องการครับระบบจะบอกว่าใบนี้ชื่อฟอร์มว่าอะไรครับลองดู
ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำ
 Project Maneger
Bangkok Medical Software Co., Ltd.
2, 2nd Floor, Soi Suksawat 33,
Suksawat Road, Radburana 10140
Thailand