ผู้เขียน หัวข้อ: function get serialnumber ใช้ทำอะไรครับ  (อ่าน 4237 ครั้ง)

ออฟไลน์ maxfarenhei

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
function get serialnumber ใช้ทำอะไรครับ
« เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 12:09:02 PM »
0
function get serialnumber ใช้ทำอะไร (คือผมเจอปัญหา error พอไปปิดแล้ว มันหายครับ) แล้วถ้าไปปิดใน system setting จะมีผลต่อการทำงาน ในส่วนไหนหรือเปล่าครับ

จพ.เครื่องคอมพิวเตอร์ รพ.บางปะอิน จ.อยุธยา
ขึ้นระบบ 01 ตุลาคม 2553 (ขึ้นระบบเองตั้งแต่ลงลีนุ๊กซ์ ไปจนถึงวางระบบ โดยมี พี่ขวดเป็นพี่เลี้ยงครับ)
ต้องขอขอบคุณ พี่ขวด และ อ.อ๊อด เป็นอย่างมากที่ให้คำแนะนำมาโดยตลอด ครับ

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Hero Member
  • Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
Re: function get serialnumber ใช้ทำอะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 13:04:25 PM »
0
ผมก็เคยปิดครับ...แต่ยังไม่พบปัญหา ...หรือว่า...มีแต่ยังไม่เจอ ก็ไม่ทราบครับ...
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x