ผู้เขียน หัวข้อ: ปริ้นท์ soundex และสติกเกอร์ติดซองฟิล์ม อายุของผู้ป่วยในไม่ติด  (อ่าน 2740 ครั้ง)

ออฟไลน์ chez

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ผมปรินท์ชื่อผู้ป่วยลงในสติกเกอร์ขนาด 3 รู มีชื่อและอายุปี ได้ปกติสำหรับผู้ป่วยนอก
แต่พอสั่งปรินท์ผู้ป่วยใน ชื่อสกุลพิมพ์ได้ แต่อายุ...ปี จะไม่มีตัวเลขอายุปรากฎ มีแต่ช่องว่าง
parameter อะไรก็เหมือนกันทำไมผู้ป่วยนอกได้ ผู้ป่วยในไม่ติดครับ

epson LQ300+ ใช้ driver LQ400
xp sp3  professional

---------------------------------------------
ในการปรินท์ soundex จะต้องมีการปรินท์ครั้งที่ทำการเอกซเรย์
อยาก requirement ต่ออาจารย์ผู้พัฒนาโปรแกรม ขอครั้งที่ที่ทำการเอกซเรย์ด้วยครับ
ขอบคุณครับ..
----------------