ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรายละเอียดการอบรมการส่ง 18 แฟ้มข้อมูล ในวันที่ 1-4 มิ.ย. 53ที่ ภูเก็ต ด้วยครับ  (อ่าน 3948 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guitar-hero

• Hero Member
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลละแม,รพ.ละแม
ขอรายละเอียด ค่าใช้จ่าย ในการอบรม การส่ง 18 แฟ้มข้อมูล ที่ป่าตอง ภูเก็ต ด้วยครับ
จีระยุทธ ปิ่นสุวรรณ นักวิชาการคอมพิวเตอร์(พนักงานราชการ)
รพช.ละแม จ.ชุมพร
MASTER: HP Proliant Dl160 gen10
SLAVE: Dell PowerEdge T610 Quad core Intel 3.0G Ram 8GB Centos 5.9+Mysql 5.5

ออฟไลน์ jdadmin1

• "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak

ออฟไลน์ skypec

• Respect: +1
    • โรงพยาบาลรือเสาะ
อ. jdamin1 ไปเที่ยวภูเก็ตไหมครับ (รอบนี้)
โรงพยาบาลรือเสาะ ( www.rusohospital.com )
Version HOSxP 3.53.7.28
Machine Server
Master : IBM
Slave   : HP

ออฟไลน์ jdadmin1

• "เครื่องชำรุด...งดใช้งานชั่วคราว"
  • Respect: +33
อ้างถึง
อ. jdamin1 ไปเที่ยวภูเก็ตไหมครับ (รอบนี้)
;D ;D ;D อยากไปครับ เป็นภาคเดียวที่ยังไม่เคยไปเลย กำลังคิดว่าถ้าเขาไม่ให้ไปจะลาพักร้อนไปดีหรือเปล่า ขอดูงบประมาณ(ส่วนตัว)ก่อน ช่วงนี้ใช้งบเกินอยู่บ่อย ๆ ;D ;D ;D
โรงพยาบาลพระสมุทรเจดีย์สวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
Master   : HOSxP 3.66.12.28
Slave1   : HOSxP 3.66.12.28
Upgrade 23/12/2566
Facebook : Suntad Mamak

doramon

• บุคคลทั่วไป
อ้างถึง
;D ;D ;D อยากไปครับ เป็นภาคเดียวที่ยังไม่เคยไปเลย กำลังคิดว่าถ้าเขาไม่ให้ไปจะลาพักร้อนไปดีหรือเปล่า ขอดูงบประมาณ(ส่วนตัว)ก่อน ช่วงนี้ใช้งบเกินอยู่บ่อย ๆ ;D ;D ;D
  ร้อนแบบนี้ต้องไปต้องไป

ออฟไลน์ machai

• PhunPhinHospital
  • Respect: +12
    • http://www.pphhos.com
อ้างถึง
เรียนเชิญครับ อ.คับ   ;D ;D ;D
Name : ณัฐพร ประทุม (เอก) นวก.คอม รพ. 60 เตียง  รพ.พุนพิน จ. สุราษฎร์ธานี Tel.077-292144 ต่อ 132 fax:077-292135
Servers : CentOS 
Master :HP ProLiant DL360p Gen8 ram256G
คู่มือการติดตั้ง สำหรับ admin มือใหม่ Linux CentOS7+MySQL Percona 5.6 step by step
https://www.youtube.com/watch?v=7AckfkCp9cg&

ออฟไลน์ bacho_hospital

• Respect: +2
อ้างถึง
เรียนเชิญครับ อ.คับ   ;D ;D ;D

เจ้าบ้านอย่างท่านเอกเรียนเชิญแล้ว คัฟ อ.สันทัส  อ.อ๊อด 
อยากไป ๆ  ;D
แบร์ โรงพยาบาลบาเจาะ  จังหวัดนราธิวาส
Server IBM Master : Intel Xeon 4-Core E3-1270v2 3.5GHz/1600MHz FSB  Ram 32 Gb 
Server IBM Master : System x3400  Intel Xeon Quad Core E5620 2.4Ghz/1066Mhz  Ram 4 Gb
++++++++++++++++++++++++++++++++++++
#@: hOSXP Version : 3.57.7.25 (ปรับตาม)

ออฟไลน์ machai

• PhunPhinHospital
  • Respect: +12
    • http://www.pphhos.com
อ้างถึง
เรียนเชิญครับผม :D
Name : ณัฐพร ประทุม (เอก) นวก.คอม รพ. 60 เตียง  รพ.พุนพิน จ. สุราษฎร์ธานี Tel.077-292144 ต่อ 132 fax:077-292135
Servers : CentOS 
Master :HP ProLiant DL360p Gen8 ram256G
คู่มือการติดตั้ง สำหรับ admin มือใหม่ Linux CentOS7+MySQL Percona 5.6 step by step
https://www.youtube.com/watch?v=7AckfkCp9cg&