ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อความนี้หมายถึงอะไรครับ  (อ่าน 3316 ครั้ง)

ออฟไลน์ rungsak

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ข้อความนี้หมายถึงอะไรครับ
« เมื่อ: มกราคม 28, 2007, 11:27:50 AM »
0
เรียนท่านผู้ดูแลระบบและผู้รู้ทั้งหลาย
               ผมใช้ v.2.49.9.37 ครับแล้วพบข้อความดังรูปหลังจากที่ทำการลงทะเบียนส่งตรวจผู้ป่วยนอกไปแล้ว จึงข้อความกรุณาผู้รู้ทั้งหลายและผู้ดูแลระบบช่วยชี้แนะด้วยครับ
                                                                                                                               ขอบคุณมากครับ

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: ข้อความนี้หมายถึงอะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 28, 2007, 11:59:17 AM »
0
ค่าบริการทางการแพทย์นอกเวลาในเวลา ไม่ได้กำหนดราคาไว้ครับ

ออฟไลน์ rungsak

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
Re: ข้อความนี้หมายถึงอะไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 28, 2007, 22:52:01 PM »
0
ครับขอบคุณมากครับ